நாடாளுமன்ற தேர்தல் – பா.ஜ.க. கூட்டணியில் இணையப் போகும் பிஜு ஜனதா தளம்…

புவனேஷ்வர்,

நாடாளுமன்ற தேர்தல் நெருங்கி வரும் நிலையில் பா.ஜ.க. தலைமையிலான தேசிய ஜனநாயக கூட்டணியில் ஒடிசா ஆளும் கட்சியான பிஜு ஜனதா தளம் இணைய உள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

நவீன் பட்நாயக் தலைமையிலான பிஜு ஜனதா தளம் 2009ம் ஆண்டு வரை பா.ஜ.க. தலைமையிலான தேசிய ஜனநாய கூட்டணியில் இடம்பெற்றிருந்தது. ஆனால், 2009ம் ஆண்டு தொகுதி பங்கீடு தொடர்பான பேச்சுவார்த்தை தோல்வியடைந்ததால் பா.ஜ.க. கூட்டணியில் இருந்து பிஜு ஜனதா தளம் விலகியது.

ஆனால், தற்போது நாடாளுமன்ற தேர்தல், ஒடிசா சட்டமன்ற தேர்தல் நெருங்கி வரும் நிலையில் மீண்டும் கூட்டணி அமைப்பது குறித்து பா.ஜ.க. – பிஜு ஜனதா தளம் இடையே பேச்சுவார்த்தை நடைபெற்று வருவதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

பா.ஜ.க.வுடன் கூட்டணி அமைப்பது குறித்து பிஜு ஜனதா தள மூத்த தலைவர்கள் நவீன் பட்நாயக் உடன் ஆலோசனை நடத்தினர். அதேபோல், பா.ஜ.க. மூத்த தலைவர்கள் அக்கட்சியின் தேசிய தலைவர் ஜே.பி. நட்டா உடன் ஆலோசனை நடத்தினர். இந்த ஆலோசனையில் பிஜு ஜனதா தளத்துடன் கூட்டணி அமைப்பது குறித்து முக்கிய முடிவுகள் எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக தகவல் வெளியுள்ளது.


SHARE ME:👇

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *