விரைவில் ”மின்மேன் ” வெளியிடப்படும் என்று படக்குழு அறிவிப்பு!!

பிரபு தேவா நடிக்கும் புதிய படத்தின் அறிவிப்பு அவரது பிறந்தநாளை முன்னிட்டு நேற்று வெளியிடப்பட்டது. அவர் நடிக்கும் பல்வேறு படங்கள் தொடர்பான அறிவிப்பு ரசிகர்களை மகிழ்வித்தன. இந்த வரிசையில், பிரபு தேவா நடிக்கும் சூப்பர் ஹீரோ படம் குறித்த அறிவிப்பு வெளியானது.

“மின்மேன்” என தலைப்பிடப்பட்டு இருக்கும் இந்த படத்தில் பிரபு தேவா முதன்மை பாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். ஹாரி புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரிக்கும் இந்த படத்தை பிரவீன் & சதீஷ் இயக்குகின்றனர். காஷ்யப் இசையமைக்கிறார். இந்த படத்தின் திரைக்கதையை மதன் கார்க்கி எழுதியுள்ளார்.

இந்தியாவின் புதிய சூப்பர் ஹீரோ படமாக உருவாகும் மின்மேன் பற்றிய இதர அப்டேட்கள் விரைவில் வெளியிடப்படும் என்று படக்குழு அறிவித்து இருக்கிறது.

SHARE ME:👇

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *