பிளிப்கார்ட் கிராக்கரி பிரிவு 1.6X yoy வளர்ச்சியைப் பதிவு செய்துள்ளது50% கிராக்கரி பொருட்களை மின்சார வாகனங்களைபயன்படுத்தி டெலிவரி செய்கிறது பிளிப்கார்ட்!!

சேலம், மே 25:
இந்தியாவின் உள்நாட்டு இ-காமர்ஸ் சந்தையான பிளிப்கார்ட், அதன் மளிகை வணிகத்தில் 1.6 மடங்கு வளர்ச்சியைப் பதிவு செய்துள்ளது. இந்த குறிப்பிடத்தக்க மைல்கல், இந்திய நுகர்வோருக்கு சிறந்த ஆன்லைன் ஷாப்பிங் அனுபவத்தை வழங்குவதில் பிளிப்கார்ட் இன் உறுதிப்பாட்டிற்கு ஒரு சான்றாகும். பிளிப்கார்ட் நிறுவனத்தின் மளிகைப் பொருட்கள் பிரிவின் தலைவர், ஹரி குமார் கூறுகையில் வாடிக்கையாளர்களை மையமாகக் கொண்ட நிறுவனமாக, பிளிப்கார்ட் கிராக்கரி புதிய தயாரிப்புகளை மலிவு விலையில் வழங்குவதை உறுதி செய்கிறது.

நுகர்வோர் நம்பிக்கையை வலுப்படுத்த, அதன் அனைத்து தயாரிப்புகளும் உற்பத்தி மற்றும் காலாவதி தேதிகளைக் குறிப்பிடுகின்றன, அதன் விரிவாக்கப் பயணத்தின் ஒரு பகுதியாக, பெங்களூர், சென்னை, கொல்கத்தா, மும்பை மற்றும் புது தில்லி போன்ற பெருநகரங்களிலும் பாரதம் முழுவதும் உள்ள 2-வது அடுக்கு நகரங்களிலும் பிளிப்கார்ட் தனது வரம்பை ஆழப்படுத்தி வருகிறது.

முன்னோடித்துவ அணுகல் மற்றும் விரைவான சேவை, பெங்களூர், சென்னை, கொல்கத்தா, மும்பை, புது தில்லி போன்ற பெருநகரங்கள் மற்றும் அனந்தபூர், பெர்ஹாம்பூர், கோரக்பூர், மொரதாபாத், நாகோன், சஹர்சா, ஷிமோகா, வேலூர் உட்பட பல டி2+ நகரங்கள் உட்பட 200 க்கும் மேற்பட்ட நகரங்களில் அடுத்த நாள் டெலிவரியை வழங்கும் ஒரே இ-காமர்ஸ் நிறுவனம் பிளிப்கார்ட் கிராக்கரி ஆகும்.

பல்வேறு வகையான தயாரிப்புகள் ஆரம்ப விலை வரம்பில் ரூ. 5 முதல் கிடைப்பது இந்த நகரங்களைச் சேர்ந்த நுகர்வோர் மலிவு விலையில் வழங்குவதை உறுதி செய்கிறது.மேலும் மின்-மளிகை ஷாப்பர்களுக்கான மதிப்புமிக்க இடமாக பிளிப்கார்ட் கிராக்கரியின் நிலையை உறுதிப்படுத்துகிறது. அதிக செயல்திறன் கொண்ட வகைகளைப் பொறுத்தவரை, எண்ணெய், நெய், ஆட்டா மற்றும் அத்தியாவசியப் பொருட்களில் பிளிப்கார்ட் 1.6 எக்ஸ் வளர்ச்சியைக் கண்டுள்ளது.

திரவ டிட்டர்ஜெனட்கள் 1.8 எக்ஸ், உலர் பழங்கள் 1.5 எக்ஸ், மற்றும் ஆற்றல் பானங்கள் 1.5 எக்ஸ் போன்ற பிரீமியம் வகைகளில் குறிப்பிடத்தக்க அதிகரிப்புடன், அத்தியாவசிய மற்றும் அத்தியாவசியமற்ற பொருட்களிலும் பிளிப்கார்ட் வலுவான வளர்ச்சியைப் பதிவு செய்துள்ளது.

தினசரி அத்தியாவசியப் பொருட்களுக்கான அதிகரித்து வரும் தேவைகளை ஈடேற்றும் முயற்சியாக, அகமதாபாத், புவனேஸ்வர், சென்னை, ஹூப்ளி, ஹைதராபாத், கொல்கத்தா, லூதியானா, மால்டா, பாட்னா, டெல்லி என்சிஆர் இல் உள்ள சோனிபட், விசாகப்பட்டினம் மற்றும் பல முக்கிய இடங்களில் 11 மளிகைப் பொருட்களை பூர்த்தி செய்யும் மையங்களைத் தொடங்கி விரிவுபடுத்துவதன் மூலம், பிளிப்கார்ட் நாடு முழுவதும் அதன் மளிகை விநியோகச் சங்கிலி உள்கட்டமைப்பை வலுப்படுத்தியுள்ளது.

மொத்தமாக 12.14 லட்சம் சதுர அடி மற்றும் 20.9 லட்சம் அலகுகள் கொள்ளளவு கொண்ட இந்த பூர்த்தி மையங்கள் பிராந்தியங்களில் ஒரு நாளைக்கு 1.6 லட்சம் மளிகை ஆர்டர்களை வழங்குகின்றன.

தற்போது, மளிகைப் பொருட்கள் விநியோகங்களில் 50 சதவீதத்திற்கும் அதிகமானவை இவிக்களில் வழங்கப்படுகின்றன. இந்தியா முழுவதும் உள்ள மில்லியன் கணக்கான வாடிக்கையாளர்களுக்கு இணையற்ற வசதியை வழங்குவதில் நாங்கள் அர்ப்பணிப்புடன் இருக்கிறோம்.

SHARE ME:👇

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *