”இந்தியா கூட்டணி ஆட்சி அமைக்குமா”..!

இந்திய தேர்தலில் கருத்து கணிப்புகளை பொய்யாக்கி இந்தியா கூட்டணி பாரதிய ஜனதாவிற்கு சவால் விடும் வகையில் வாக்குவேட்டையை நடத்தி வருகிறது.

தற்போதைய தகவலின் படி மொத்தம் உள்ள 543 தொகுதிகளில் பாரதிய ஜனதா கட்சி 241 தொகுதிகளில் முன்னிலையில் உள்ளது. காங்கிரஸ் 99 இடங்களிலும், சமாஜ்வாதி கட்சி 35 இடங்களிலும், திரிணாமுல் காங்கிரஸ் 29 தொகுதிகளிலும், திமுக 21 தொகுதிகளிலும் முன்னிலையில் உள்ளன.

ஆட்சி அமைக்க இந்தியா கூட்டணிக்கு மேலும் பாஜக கூட்டணி மொத்தம் 295 தொகுதிகளில் முன்னிலையில் உள்ள நிலையில் இந்தியா கூட்டணி 231 தொகுதிகளில் முன்னிலையில் உள்ளது.

இன்னும் ஆட்சி அமைக்க இந்தியா கூட்டணிக்கு 42 தொகுதிகள் மட்டுமே தேவை என்ற நிலையில் சில பேச்சுவார்த்தைகள் நடைபெற்று வருவதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது.

அதன்படி சந்திரபாபு நாயுடுவின் தெலுங்கு தேச கட்சி 16 தொகுதிகளில் முன்னிலையில் உள்ள நிலையில் சந்திரபாபு நாயுடு உடன் காங்கிரஸ் கட்சியின் தலைவர் கார்கே பேச்சுவார்த்தை நடைபெற்று நடத்தி வருவதாகவும் இந்த பேச்சு வார்த்தையின் முடிவில் உடன்பாடு ஏற்பட்டு அவர் இந்தியா கூட்டணிக்கு ஆதரவு அளித்தால் ஆட்சி அமைப்பதற்கு அதிக வாய்ப்பு இருப்பதாகவும் கூறப்படுகிறது.

SHARE ME:👇

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *